cho em hoi trong hoi co ai sai may dong chi zm-r5820

songanhpc

Active member
30/7/17
37
14
33
29
trong hội có ai sài` máy đóng chip zm-r5820 ko ah cho em hỏi chút xíu

• Like
Reactions: admin

admin

Administrator
Thành viên BQT
2/4/17
1,274
489
88
anh chup noi that ben trong tro 4 cai relay dum em duoc ko , chuot do can banh chanh` gio em ko biet duoc cau day
máy này bên mình trước cũng bị chuột cắn nên nối lại tùm lum hết. Khi nào rảnh mình ra tiệm tháo ra mới chụp lại đc, để trong tủ kính lấy ra hơi lười.

songanhpc

Active member
30/7/17
37
14
33
29
máy này bên mình trước cũng bị chuột cắn nên nối lại tùm lum hết. Khi nào rảnh mình ra tiệm tháo ra mới chụp lại đc, để trong tủ kính lấy ra hơi lười.
vay cho em cam on anh truoc nhe

songanhpc

Active member
30/7/17
37
14
33
29
giúp dùm em với anh , tại giờ rất đang cần máy'

admin

Administrator
Thành viên BQT
2/4/17
1,274
489
88
Vấn đề là nó lắp bộ tủ kính cố định chống chuột nên lấy máy ra phải tháo cả dàn xuống bạn à.

• Like
Reactions: songanhpc

admin

Administrator
Thành viên BQT
2/4/17
1,274
489
88
ko le so phan an bai` vay sao buon
Bên mình có hai máy đóng chíp, một máy zx-d3 và một máy đó, máy đó bị ông tý xơi tè le nên phải cho nó vào tủ kính. hồi đó mình cũng tự nối thôi. quan sát màu dây, đo nguồn rồi nối. cơ bản bị chuột cắn thì các mạch nằm gần nhau thôi.

songanhpc

Active member
30/7/17
37
14
33
29
Bên mình có hai máy đóng chíp, một máy zx-d3 và một máy đó, máy đó bị ông tý xơi tè le nên phải cho nó vào tủ kính. hồi đó mình cũng tự nối thôi. quan sát màu dây, đo nguồn rồi nối. cơ bản bị chuột cắn thì các mạch nằm gần nhau thôi.
no nat dau day tro relay nen mat het so roi , may hien tai gio on off ko duoc

Facebook Comment